കേട്ടിരിക്കു കൊതി തീരെ ! ആസ്വദിക്കൂ ആവോളം !
 

കെ.എസ.്‌ആര്‍.ടി.സിയില്‍ ഇന്നുമുതല്‍ വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്ക്‌ സൗജന്യയാത്ര

ksrtc

തിരുവനന്തപുരം: കെ.എസ്‌.ആര്‍.ടി.സി. ബസുകളില്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളുടെ സൗജന്യയാത്ര ഇന്നുമുതല്‍ നടപ്പാകും. പ്ലസ്‌ ടു വരെയുള്ള വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്കാണു കെ.എസ്‌.ആര്‍.ടി.സിയുടെ ഈ സൗജന്യം ലഭിക്കുക.

ഇതോടെ ടൗണ്‍ ടു ടൗണ്‍ ഒഴികേയുള്ള എല്ലാത്തരം ഓര്‍ഡിനറി സര്‍വീസുകളിലും വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്കു യാത്രാ സൗജന്യം ലഭിക്കും. കെ.എസ്‌.ആര്‍.ടി.സി. ഡിപ്പോകളില്‍ വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ രേഖകള്‍ സമര്‍പ്പിച്ചാല്‍ കണ്‍സഷന്‍ കാര്‍ഡ്‌ ലഭിക്കും. മാര്‍ച്ച്‌ 31 വരെയാണു കാര്‍ഡിന്റെ കാലാവധി. അടുത്ത അധ്യയനവര്‍ഷം വീണ്ടും പുതുക്കണം. നിലവില്‍ കാര്‍ഡുള്ളവര്‍ പുതിയ കാര്‍ഡ്‌ വാങ്ങേണ്ടതില്ല.

സര്‍ക്കാര്‍ പ്രഖ്യാപിച്ച യാത്രാസൗജന്യം ഇന്നുമുതല്‍ നടപ്പാക്കാന്‍ മാനേജ്‌മെന്റ്‌ നിര്‍ദേശം നല്‍കി. എന്നാല്‍ നിലവില്‍ കണ്‍സഷന്‍ ടിക്കറ്റ്‌ ഉപയോഗിക്കുന്ന വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്കുമാത്രമേ സൗജന്യയാത്രയുടെ ഫലം ലഭിക്കൂവെന്നാണു വിവരം. നിലവില്‍ കണ്‍സഷന്‍ ടിക്കറ്റ്‌ ഉപയോഗിക്കുന്ന വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ കാര്‍ഡിന്റെ കാലാവധി പൂര്‍ത്തിയാകുന്ന മുറക്ക്‌ പത്തു രൂപയടച്ച്‌ സൗജന്യകൂപ്പണ്‍ വാങ്ങിയാല്‍ മതിയാകും. പുതിയ അപേക്ഷകരെ സൗജന്യയാത്രക്കാരുടെ പരിധിയില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തുമോയെന്ന്‌ കെ.എസ്‌.ആര്‍.ടി മാനേജ്‌മെന്റ്‌ ഇതുവരെ വ്യക്‌തമാക്കിയിട്ടില്ല.

Leave a Reply

Celebrate 2015 with Radio Heartbeats

Recent News

   
© 2012 all rights reserved Radio Heartbeats.com top